Wallpapers

Y2k Aesthetic Wallpapers

Mag-browse 18+ Y2k Aesthetic Wallpapers upang i-download nang libre sa HD & 4K

Walang kakulangan dito: 18 na Y2k Aesthetic Wallpapers at dumarami pa. Ang halo ay sumasaklaw sa tahimik, minimalistang mga piraso at mas matatapang, may mataas na contrast. Ang maximum resolution ay 3648x5472; pumili ng mas maliit na preset kung mas maliit ang iyong screen. Nakaposisyon ang mga ito nang maayos sa likod ng app icons nang hindi nilalamon ang mga ito. Lahat dito ay libre, walang account at walang watermark.

Gumawa ng mga wallpaper gamit ang AI.
Mula sa prompt, sa ilang segundo.
›
Subukan nang libre →

Mga Madalas Itanong

Kailangan ko ba ng account para i-download ang mga Y2k Aesthetic Wallpapers na ito?

Walang bayad kahit anong laki. Walang ibinababa para ibenta sa iyo ang isang upgrade.

Bagay ba ang mga Y2k Aesthetic Wallpapers na ito sa screen ng telepono?

Kinakatawan ang parehong format. Ang mga larawang 32 ang taas at 28 ang lapad ay aktibo. Halata ang hugis mula sa thumbnail.

Ilang Y2k Aesthetic Wallpapers ba ang mayroon?

Ang koleksyong ito ay naglalaman ng 18 Y2k Aesthetic Wallpapers. Lahat libre, walang account, walang watermark.

Ano pa ang sumasaklaw sa parehong paksa gaya ng Y2k Aesthetic Wallpapers?

Pinakamalapit dito: nature, pink, orange, scenic. Bawat isa ay may sariling seleksyon.

May iba't ibang laki ba ang mga Y2k Aesthetic Wallpapers na ito?

Ang maximum na available ay 3648x5472. Ang mga downscaled na bersyon ay naghihintay, kaya hindi ka mawawalan ng sharpness dahil sa manual na resize.